.:: chuyên ăn chuyên chơi ::.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:: chuyên ăn chuyên chơi ::.

chuyên ăn chuyên chơi chuyên quậy phá nhất NBK :)) tập trung các dạng ba que bốn que năm que sáu que...đầy đủ cả =)) *NOTE: CHỈ DÀNH CHO LỚP CHUYÊN CHƠI

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
4ever_inmyheart
bồ của admin
bồ của admin

Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD Empty
Bài gửiTiêu đề: Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD   Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD I_icon_minitimeSat May 22, 2010 10:28 am

Kính gửi cô giáo chủ nhiệm. Hôm qua, trong giờ ra chơi, bạn Hiếu ngồi cạnh em loay hoay phẫu thuật cái bút mực. Dù bạn không cố tình song lực quán tính vẫn khiến mực rơi vào áo em.
Bạn ấy không hề xin lỗi cũng như không chịu chấm dứt ngay việc giải phẫu vật đáng ra nên đưa vào viện bảo tàng từ lâu rồi.

Máu dồn vào tim khiến em đã dùng xấp xỉ 400N tác dụng lên người bạn ấy trong khoảng thời gian xấp xỉ 0,5s. Vì xung của lực bằng độ biến thiên động lượng nên đáng ra bạn ấy phải chuyển động lùi nhưng thật tiếc, bạn ấy béo quá, phản lực tác động lên tay em còn lớn hơn cả 400N kia.

Theo phản xạ tự vệ, bạn ấy lao vào em với vận tốc khá lớn, không một chút do dự. Kết quả là em bị bắn vào tường, mà tường lại nặng hơn em rất nhiều. Tuân theo định luật III Newton, tườg đứng yên, em bật ngược trở lại.

Tuy có hơi đau nhưng do cay cú, em liền áp dụng ngay định luật "Húc". Chỉ tại tội thừa mỡ nên va chạm giữa đầu em và bụng bạn ấy là... va chạm dẻo, lực của em bị triệt tiêu. Liên tiếp sau đó là một chuỗi quy tắc bàn tay trái, quy tắc bàn tay phải khiến em bị dao động với tần số lớn.

Đến lúc này, em không còn đủ sức chiến đấu nữa vì theo một vế của định luật bảo toàn năng lượng thì năng lượng không tự nhiên sinh ra, trong khi bữa sáng của em lại có hạn. Biết thân biết phận, em đã dựa vào Định luật bảo toàn tính mạng mà tự rút lui ôm hận về nhà.

Hôm nay, em viết bản kiểm điểm này để mong cô tha thứ. Em hứa lần sau nếu có đánh nhau, em sẽ chuẩn bị bữa sáng chu đáo hơn hay ít ra, cũng chọn đứa gầy hơn em làm đối thủ.
S2_myspecialpig_4ever_S2
bồ của admin
bồ của admin
S2_myspecialpig_4ever_S2

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD   Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD I_icon_minitimeSat May 22, 2010 10:40 am

Laughing co" ca? DL bao? toan` tinh" mang. ha???? cai" nay` moi" hehe. doc xong du? hieu? ng viet ra thic hoc li" tn r. Laughing
j3y.k0o1
bồ của admin
bồ của admin
j3y.k0o1

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD   Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD I_icon_minitimeSun May 23, 2010 10:29 pm

Bài này quen quen Laughing thằng này ăn cắp bản quyền trên diễn đàn à Laughing
4ever_inmyheart
bồ của admin
bồ của admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD   Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD I_icon_minitimeTue May 25, 2010 4:08 pm

j3y.k0o1 đã viết:
Bài này quen quen Laughing thằng này ăn cắp bản quyền trên diễn đàn à Laughing

Bai nay` a chi? cho chu xem dau tien sao ma ko quen =]]
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD   Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD I_icon_minitime

Cach' hoc Ly' to^t' nhA^'t....vie^t BKD
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [News]Cách nhận VIP code Thiên Tử cho mọi người